https://tpc.googlesyndication.com/simgad/8045142562622600543

Recent Post

Thursday, October 24, 2013

Watanzania wanavyojifua mashindano ya Tusker Project Fame

Washiriki Tusker Project Fame msimu wa 6 kutoka Tanzania Angella Karashani(Angel)na Elisha Maghiya(Hisia)wakisikiliza musiki kwa makini wakisubiri kupata maelezo kutoka kwa viongozi wa jumba la Tusker Project Fame wakati wa mazoezi ya kujinoa na shoo ya Jumapili.
 Mmoja wa washiriki kutoka Tanzania Hisia (katikati mwenye tisheti nyeusi)akiwa pamoja na washiriki wenzake wa kiume wakifurahia mtoko baada ya kuwashinda washiriki wa kike.
 Washiriki Tusker Project Fame msimu wa 6 kutoka Tanzania Angella Karashani(Angel)na Elisha Maghiya(Hisia)wakisikiliza musiki kwa makini wakisubiri kupata maelezo kutoka kwa viongozi wa jumba la Tusker Project Fame wakati wa mazoezi ya kujinoa na shoo ya Jumapili.

No comments:

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...