https://tpc.googlesyndication.com/simgad/8045142562622600543

Recent Post

Saturday, May 17, 2014

Serikali sasa kula sahani moja na taasisi zenye malengo ya kuibua migogoro kwa Watanzania



Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam
SERIKALI kwa kupitia Mkuu wa Mkoa Dar es Salaam, Said Meck Sadiki, imesema kwamba itazibana zaidi taasisi za kidini zinazofanya kazi zake kiholela, ili kuepuka vurugu kwa baadhi ya taasisi zenye malengo tofauti.
Baadhi ya masheikh na wanazuoni wakiwa katika maandalizi ya kushiriki kongamano la umuhimu wa kutoa daawa (mihadhara), iliyofanyika katika Hoteli la Lamada.
Sadiki aliyasema hayo jana katika kongamano la Masheikh na Wanazuoni lililofanyika katika Hoteli ya Lamada, jijini Dar es Salaam, lengo likiwa ni kuwapa elimu na kujengewa uwezo wa kutoa daawa (mihadhara).


Kongamano hilo liliandaliwa na Taasisi ya Masheikh na Wanazuoni kwa kushirikiana na Kituo cha Kiislamu cha Misri, huku mgeni rasmi akiwa ni Mkuu wa Mkoa na kuhudhuriwa na watu mbalimbali kwa ajili ya tukio hilo la aina yake.

No comments:

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...