https://tpc.googlesyndication.com/simgad/8045142562622600543

Recent Post

Thursday, April 17, 2014

Chadema, CUF na TLP kuanza ziara za mikoani kuishtaki CCM kwa wananchi



Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam
MUUNGANIKO wa vyama vya upinzani, Chadema, CUF na TLP wamepanga kuanza kufanya mikutano ya kuelimisha wananchi juu ya mambo mbalimbali, ikiwamo Katiba Mpya. Muunganiko huo uliopewa jina la UKAWA, utaanza kufanya mikutano yao Visiwani Zanzibar kuanzia Jumamosi.

Baadhi ya wajumbe wa UKAWA wakijadiliana jambo Bungeni Dodoma. Wajumbe hawa walisusa na kutoka nje ya Bunge jana mjini Dodoma.
Mtu wa karibu na mdau wa mambo ya kisiasa na mwelekeo wa Katiba Mpya, aliudokeza mtandao huu kuwa dhamira ya UKAWA kufanya mikutano katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni kuishtaki serikali ya CCM kwa wananchi, kwa madai wanataka kupora haki ya Katiba.

Mikutano hiyo itaanza kufanyika siku chache baada ya UKAWA kususa Bunge la Katiba linaloendelea mjini Dodoma; jambo ambalo limeibua hisia tofauti kwa Watanzania.

“Hawa jamaa wanataka kuzunguuka katika mikoa ya Tanzania Bara, wakianzia na Zanzibar Jumamosi kwa ajili kuishtaki serikali ya CCM kwa madai kuwa inataka kuandika Katiba ya CCM badala ya Watanzania wote,” alisema.

Taarifa zaidi za mikutano ya UKAWA katika maeneo mbalimbali ya Tanzania zitaendelea kukujia hatua kwa hatua.

No comments:

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...