https://tpc.googlesyndication.com/simgad/8045142562622600543

Recent Post

Wednesday, December 25, 2013

Tunawatakia sikukuu njema ya Christmas wasomaji wote wa Handeni Kwetu Blog

LEO ni Desemba 25 Wakristo wote nchini wanaadhimisha sikukuu ya Christmas. Sikukuu hii muhimu kwa wakristo wote duniani ya kuadhimisha kuzaliwa kwa Yesu kristo.
Sisi Handeni Kwetu Blog tunawatakia sikukuu njema. Tunaomba sikukuu hii iadhimishwe kwa amani,upendo na ushirikiano kwa jamii yote. Pia sikukuu hii isiadhishwe kwa kufanya mambo maovu kama vile ngono, uvutaji bangi na mambo mengine mabaya badala yake tufanye mambo yanayompendeza Mungu.

No comments:

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...