https://tpc.googlesyndication.com/simgad/8045142562622600543

Recent Post

Tuesday, June 10, 2014

Jamal Malinzi awataka wadau wavute subira sakata la Michael Wambura

  1. Hii Kamati ya Rufaa ya TFF tangu jana hadi leo inajadili nini? Kwani sheria za FIFA, TFF na Simba zinasemaje? Mwatakani ?
  2. : Hii Kamati ya Rufaa ya TFF tangu jana hadi leo inajadili nini?Naomba tuwe na subira,wakimaliza watatujulisha.
  3. , kwani mkuu sheria gani zilitumika kumuengua Wambura TFF, Mara kiasi kwamba leo hii zimeonekana baada ya kuenguliwa Simba?
    Translated from Indonesian by
    kwani, mkuu zilitumika gani kumuengua sheria Wambura TFF, Mara kiasi kwamba leo hii zimeonekana baada people kuenguliwa ya Simba?

No comments:

LinkWithin

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...